Thông số kỹ thuật máy hút bụi dùng pin Makita DVC150LZ
| Loại máy | Máy hút bụi gia đình |
| Mã sản phẩm | DVC150LZ |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Điện thế | 230V hoặc pin 36 V |
| Dung tích | 15 lít |
| Trọng lượng | 9.6 kg |
| Kích thước | 552 x 398 x 685 mm |
| Chiều dài dây điện | 421 mm |
| Phụ kiện | Lắp ráp vòi phun, ống thẳng, ống uốn, vòi góc, lót ống nhựa 10pk |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |










